ZX-DC24200D-4T
5 0 đánh giá
  • ZX-DC24200D-4T
  • Lomosen
  • AC100-240V 50/60Hz
  • 16~24V
tình trạng:
Số lượng:
Đặc trưng
  • ZX-DC24200D-4T là bộ điều khiển nguồn sáng kỹ thuật số bốn kênh công suất cao 200W phù hợp với hệ thống thị giác máy. Nó có thể thực hiện kiểm soát độ sáng ổn định và chính xác của các nguồn sáng công nghiệp và cung cấp môi trường ánh sáng ổn định và độ sáng cao để kiểm tra trực quan. Sản phẩm hỗ trợ 4 điều khiển đầu ra độc lập và có thể thích ứng linh hoạt với nhiều nguồn ánh sáng trực quan khác nhau và yêu cầu ứng dụng phát hiện đa trạm.
  • Bộ điều khiển áp dụng phương pháp làm mờ kỹ thuật số, có đặc điểm là độ chính xác điều chỉnh độ sáng cao, đầu ra ổn định và tốc độ phản hồi nhanh, có thể cải thiện hiệu quả tính nhất quán của việc thu thập và ổn định phát hiện hình ảnh. Thiết kế công suất cao 200W có thể đáp ứng ứng dụng của nguồn sáng có độ sáng cao và các cảnh quan sát công nghiệp phức tạp. Nó cũng hỗ trợ điều khiển giao tiếp nối tiếp và có các chức năng như bộ nhớ tắt nguồn, bảo vệ quá tải và kích hoạt tốc độ cao.
kích thước tổng thể
ZX-DC2465D-2T
người mẫu người mẫu ZX-DC24200D-4T
tên Bộ điều khiển nguồn sáng
Thông số vật lý điện áp đầu vào
AC100-240V 50/60Hz
Điện áp đầu ra 16~24V
Dòng định mức đơn kênh
3A
Tổng dòng điện đầu ra
8A
Ngưỡng bảo vệ quá dòng
8,3A
kênh đầu ra
2/4/6/8 kênh
Mức điều chế
Cấp 0-255
Phương pháp kích hoạt bên ngoài
Hoàn toàn tích cực hoặc tiêu cực
Độ trễ kích hoạt bên ngoài
<40us
Điện áp kích hoạt bên ngoài 5-24V
Phương pháp điều khiển từ xa Giao tiếp nối tiếp RS232
môi trường hoạt động Nhiệt độ: 0-40°C Độ ẩm: 20~85%RH (không phun sương)