ZX-DC24125D-4T
5 0 மதிப்புரைகள்
  • ZX-DC24125D-4T
  • லோமோசென்
  • AC100-240V 50/60Hz
  • 16~24V
மாநில:
அளவு:
அம்சங்கள்
  • ZX-DC24125D-4T என்பது இயந்திர பார்வை அமைப்புகளுக்கு ஏற்ற 125W உயர்-சக்தி நான்கு சேனல் டிஜிட்டல் லைட் சோர்ஸ் கன்ட்ரோலர் ஆகும். இது தொழில்துறை ஒளி மூலங்களின் நிலையான மற்றும் துல்லியமான பிரகாசக் கட்டுப்பாட்டைச் செய்ய முடியும் மற்றும் காட்சி ஆய்வுக்கு நிலையான மற்றும் நம்பகமான லைட்டிங் சூழலை வழங்குகிறது. தயாரிப்பு 4 சுயாதீன வெளியீட்டு கட்டுப்பாடுகளை ஆதரிக்கிறது மற்றும் பல்வேறு காட்சி ஒளி மூலங்கள் மற்றும் பல-நிலைய கண்டறிதல் பயன்பாட்டு தேவைகளுக்கு நெகிழ்வாக மாற்றியமைக்க முடியும்.
  • கன்ட்ரோலர் டிஜிட்டல் டிம்மிங் முறையைப் பயன்படுத்துகிறது, இது உயர் பிரகாச சரிசெய்தல் துல்லியம், நிலையான வெளியீடு மற்றும் வேகமான மறுமொழி வேகம் ஆகியவற்றின் சிறப்பியல்புகளைக் கொண்டுள்ளது, இது பட சேகரிப்பு தரம் மற்றும் கண்டறிதல் நிலைத்தன்மையை திறம்பட மேம்படுத்துகிறது. 125W உயர்-சக்தி வெளியீட்டு வடிவமைப்பு உயர்-பிரகாச ஒளி மூலங்கள் மற்றும் சிக்கலான தொழில்துறை பார்வைக் காட்சிகளின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய முடியும். இது தொடர் தொடர்பு கட்டுப்பாட்டையும் ஆதரிக்கிறது, மேலும் பவர்-டவுன் நினைவகம், ஓவர்லோட் பாதுகாப்பு மற்றும் அதிவேக தூண்டுதல் போன்ற செயல்பாடுகளைக் கொண்டுள்ளது.
ஒட்டுமொத்த பரிமாணங்கள்
ZX-DC2465D-2T
மாதிரி மாதிரி ZX-DC24125D-4T
பெயர் ஒளி மூலக் கட்டுப்படுத்தி
உடல் குறிப்புகள் உள்ளீடு மின்னழுத்தம்
AC100-240V 50/60Hz
வெளியீடு மின்னழுத்தம் 16~24V
ஒற்றை சேனல் மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம்
3A
வெளியீடு மொத்த மின்னோட்டம்
5.2A
அதிகப்படியான பாதுகாப்பு வரம்பு
5.3A
வெளியீட்டு சேனல்
2/4/6/8 சேனல்கள்
பண்பேற்றம் நிலை
நிலை 0-255
வெளிப்புற தூண்டுதல் முறை
முற்றிலும் நேர்மறை அல்லது எதிர்மறை
வெளிப்புற தூண்டுதல் தாமதம்
<40 அமெரிக்கன்கள்
வெளிப்புற தூண்டுதல் மின்னழுத்தம் 5-24V
ரிமோட் கண்ட்ரோல் முறை RS232 தொடர் தொடர்பு
இயக்க சூழல் வெப்பநிலை: 0-40°C ஈரப்பதம்: 20~85%RH (அணுவாக்கம் இல்லாமல்)