ZX-DC24200D-6T
5 0 மதிப்புரைகள்
  • ZX-DC24200D-6T
  • லோமோசென்
  • AC100-240V 50/60Hz
  • 16~24V
மாநில:
அளவு:
அம்சங்கள்
  • ZX-DC24200D-6T என்பது இயந்திர பார்வை அமைப்புகளுக்கு ஏற்ற 200W உயர்-சக்தி ஆறு-சேனல் டிஜிட்டல் ஒளி மூலக் கட்டுப்படுத்தி ஆகும். இது தொழில்துறை ஒளி மூலங்களின் நிலையான மற்றும் துல்லியமான பிரகாசத்தை சரிசெய்தல் மற்றும் காட்சி ஆய்வுக்கு அதிக பிரகாசம் மற்றும் உயர் நிலைத்தன்மை கொண்ட விளக்கு சூழலை வழங்குகிறது. தயாரிப்பு 6 சுயாதீன வெளியீட்டு கட்டுப்பாடுகளை ஆதரிக்கிறது, இது பல-ஒளி மூல சேர்க்கை மற்றும் பல-நிலைய காட்சி ஆய்வு பயன்பாடுகளின் தேவைகளை பூர்த்தி செய்ய முடியும்.
  • கன்ட்ரோலர் டிஜிட்டல் டிம்மிங் முறையைப் பயன்படுத்துகிறது, இது உயர் பிரகாச சரிசெய்தல் துல்லியம், நிலையான வெளியீடு மற்றும் வேகமான மறுமொழி வேகம் ஆகியவற்றின் சிறப்பியல்புகளைக் கொண்டுள்ளது, இது பட சேகரிப்பு தரம் மற்றும் கண்டறிதல் நிலைத்தன்மையை திறம்பட மேம்படுத்துகிறது. 200W உயர்-சக்தி வெளியீட்டு வடிவமைப்பு உயர்-பிரகாச ஒளி மூலங்கள் மற்றும் சிக்கலான தொழில்துறை பார்வை காட்சிகளின் பயன்பாட்டை சந்திக்க முடியும். இது தொடர் தொடர்பு கட்டுப்பாட்டையும் ஆதரிக்கிறது, மேலும் பவர்-டவுன் நினைவகம், ஓவர்லோட் பாதுகாப்பு மற்றும் அதிவேக தூண்டுதல் போன்ற செயல்பாடுகளைக் கொண்டுள்ளது.
ஒட்டுமொத்த பரிமாணங்கள்
ZX-DC2465D-2T
மாதிரி மாதிரி ZX-DC24200D-6T
பெயர் ஒளி மூலக் கட்டுப்படுத்தி
உடல் குறிப்புகள் உள்ளீடு மின்னழுத்தம்
AC100-240V 50/60Hz
வெளியீடு மின்னழுத்தம் 16~24V
ஒற்றை சேனல் மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம்
3A
வெளியீடு மொத்த மின்னோட்டம்
8A
அதிகப்படியான பாதுகாப்பு வரம்பு
8.3A
வெளியீட்டு சேனல்
2/4/6/8 சேனல்கள்
பண்பேற்றம் நிலை
நிலை 0-255
வெளிப்புற தூண்டுதல் முறை
முற்றிலும் நேர்மறை அல்லது எதிர்மறை
வெளிப்புற தூண்டுதல் தாமதம்
<40 அமெரிக்கன்கள்
வெளிப்புற தூண்டுதல் மின்னழுத்தம் 5-24V
ரிமோட் கண்ட்ரோல் முறை RS232 தொடர் தொடர்பு
இயக்க சூழல் வெப்பநிலை: 0-40°C ஈரப்பதம்: 20~85%RH (அணுவாக்கம் இல்லாமல்)