ZX-DC24200D-6T
5 0 ግምገማዎች
  • ZX-DC24200D-6T
  • ሎሞሴን
  • AC100-240V 50/60Hz
  • 16 ~ 24 ቪ
ሁኔታ፡-
ብዛት፡
ባህሪያት
  • ተቆጣጣሪው ከፍተኛ የብሩህነት ማስተካከያ ትክክለኛነት, የተረጋጋ ውፅዓት እና ፈጣን ምላሽ ፍጥነት ባህሪያት ያለው ዲጂታል የማደብዘዝ ዘዴን ይቀበላል, ይህም የምስሉን ስብስብ ጥራት እና የማወቅ መረጋጋትን በተሳካ ሁኔታ ማሻሻል ይችላል. የ 200W ከፍተኛ ኃይል ያለው የውጤት ንድፍ ከፍተኛ የብርሃን ምንጮችን እና ውስብስብ የኢንዱስትሪ እይታ ትዕይንቶችን አተገባበር ሊያሟላ ይችላል. እንዲሁም ተከታታይ የግንኙነት ቁጥጥርን ይደግፋል፣ እና እንደ ሃይል የሚቀንስ ማህደረ ትውስታ፣ ከመጠን በላይ መጫን ጥበቃ እና ከፍተኛ ፍጥነት መቀስቀስ ያሉ ተግባራት አሉት።
አጠቃላይ ልኬቶች
ZX-DC2465D-2T
ሞዴል ሞዴል ZX-DC24200D-6T
ስም የብርሃን ምንጭ መቆጣጠሪያ
አካላዊ መግለጫዎች የግቤት ቮልቴጅ
AC100-240V 50/60Hz
የውጤት ቮልቴጅ 16 ~ 24 ቪ
ነጠላ ሰርጥ የአሁኑ ደረጃ የተሰጠው
3A
የውጤት አጠቃላይ ወቅታዊ
8A
ከመጠን በላይ የመከላከያ ገደብ
8.3 ኤ
የውጤት ቻናል
የመቀየሪያ ደረጃ
የውጭ ቀስቅሴ ዘዴ
ሙሉ በሙሉ አዎንታዊ ወይም አሉታዊ
የውጭ ቀስቅሴ መዘግየት
<40us
ውጫዊ ቀስቃሽ ቮልቴጅ 5-24 ቪ
የርቀት መቆጣጠሪያ ዘዴ RS232 ተከታታይ ግንኙነት
የአሠራር አካባቢ የሙቀት መጠን፡0-40°C እርጥበት፡ 20~85%RH(ያለአተሚ)