ZX-DC24125D-2T
5 0 மதிப்புரைகள்
  • ZX-DC24125D-2T
  • லோமோசென்
  • AC100-240V 50/60Hz
  • 16~24V
மாநில:
அளவு:
அம்சங்கள்
  • ZX-DC24125D-2T என்பது இயந்திர பார்வை அமைப்புகளுக்கு ஏற்ற 125W உயர்-சக்தி இரட்டை-சேனல் டிஜிட்டல் ஒளி மூலக் கட்டுப்படுத்தியாகும். இது தொழில்துறை ஒளி மூலங்களின் நிலையான மற்றும் துல்லியமான பிரகாசத்தை சரிசெய்தல் மற்றும் காட்சி ஆய்வுக்கு மிகவும் நிலையான ஒளி சூழலை வழங்க முடியும். தயாரிப்பு 2 சுயாதீன வெளியீட்டு கட்டுப்பாடுகளை ஆதரிக்கிறது, இது இரட்டை ஒளி மூலங்கள் மற்றும் சிறிய பார்வை அமைப்புகளின் பயன்பாட்டு தேவைகளை பூர்த்தி செய்ய முடியும்.
  • கன்ட்ரோலர் டிஜிட்டல் டிம்மிங் முறையைப் பயன்படுத்துகிறது, இது உயர் பிரகாச சரிசெய்தல் துல்லியம், நிலையான வெளியீடு மற்றும் வேகமான மறுமொழி வேகம் ஆகியவற்றின் சிறப்பியல்புகளைக் கொண்டுள்ளது, இது பட சேகரிப்பு மற்றும் கண்டறிதல் நிலைத்தன்மையின் நிலைத்தன்மையை திறம்பட மேம்படுத்த முடியும். 125W உயர்-சக்தி வெளியீட்டு வடிவமைப்பு உயர்-பிரகாச ஒளி மூலங்கள் மற்றும் சிக்கலான தொழில்துறை பார்வை காட்சிகளின் பயன்பாட்டை சந்திக்க முடியும். இது தொடர் தொடர்பு கட்டுப்பாட்டையும் ஆதரிக்கிறது, மேலும் பவர்-டவுன் நினைவகம், ஓவர்லோட் பாதுகாப்பு மற்றும் அதிவேக தூண்டுதல் போன்ற செயல்பாடுகளைக் கொண்டுள்ளது.
ஒட்டுமொத்த பரிமாணங்கள்
ZX-DC2465D-2T
மாதிரி மாதிரி ZX-DC24125D-2T
பெயர் ஒளி மூலக் கட்டுப்படுத்தி
உடல் குறிப்புகள் உள்ளீடு மின்னழுத்தம்
AC100-240V 50/60Hz
வெளியீடு மின்னழுத்தம் 16~24V
ஒற்றை சேனல் மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம்
3A
வெளியீடு மொத்த மின்னோட்டம்
5.2A
அதிகப்படியான பாதுகாப்பு வரம்பு
5.3A
வெளியீட்டு சேனல்
2/4/6/8 சேனல்கள்
பண்பேற்றம் நிலை
நிலை 0-255
வெளிப்புற தூண்டுதல் முறை
முற்றிலும் நேர்மறை அல்லது எதிர்மறை
வெளிப்புற தூண்டுதல் தாமதம்
<40 அமெரிக்கன்கள்
வெளிப்புற தூண்டுதல் மின்னழுத்தம் 5-24V
ரிமோட் கண்ட்ரோல் முறை RS232 தொடர் தொடர்பு
இயக்க சூழல் வெப்பநிலை: 0-40°C ஈரப்பதம்: 20~85%RH (அணுவாக்கம் இல்லாமல்)