ZX-DC24125D-8T
5 0 รีวิว
  • ZX-DC24125D-8T
  • โลโมเซน
  • AC100-240V 50/60Hz
  • 16~24V
สถานะ:
ปริมาณ:
คุณสมบัติ
  • ZX-DC24125D-8T เป็นตัวควบคุมแหล่งกำเนิดแสงดิจิตอล 8 ช่องกำลังสูง 125W เหมาะสำหรับระบบวิชันซิสเต็ม สามารถควบคุมความสว่างของแหล่งกำเนิดแสงทางอุตสาหกรรมได้อย่างแม่นยำและเสถียร และให้สภาพแวดล้อมแสงที่มีความเสถียรสูงสำหรับการตรวจสอบด้วยภาพ ผลิตภัณฑ์รองรับการควบคุมเอาต์พุตอิสระ 8 ช่อง และสามารถปรับให้เข้ากับแหล่งกำเนิดแสงที่มองเห็นได้หลากหลายและข้อกำหนดการใช้งานการตรวจจับหลายสถานีได้อย่างยืดหยุ่น
  • คอนโทรลเลอร์ใช้วิธีการลดแสงแบบดิจิทัลซึ่งมีลักษณะของความแม่นยำในการปรับความสว่างสูง เอาต์พุตที่เสถียร และความเร็วการตอบสนองที่รวดเร็ว ซึ่งสามารถปรับปรุงความสม่ำเสมอของการรวบรวมภาพและความเสถียรในการตรวจจับได้อย่างมีประสิทธิภาพ การออกแบบเอาต์พุตกำลังสูง 125W สามารถตอบสนองความต้องการของแหล่งกำเนิดแสงที่มีความสว่างสูงและการใช้งานด้านภาพที่ซับซ้อน นอกจากนี้ยังรองรับการควบคุมการสื่อสารแบบอนุกรม และมีฟังก์ชันต่างๆ เช่น หน่วยความจำปิดเครื่อง การป้องกันการโอเวอร์โหลด และทริกเกอร์ความเร็วสูง
ขนาดโดยรวม
ZX-DC2465D-2T
ชื่อ ตัวควบคุมแหล่งกำเนิดแสง
ข้อกำหนดทางกายภาพ แรงดันไฟฟ้าขาเข้า
AC100-240V 50/60Hz
แรงดันขาออก 16~24V
จัดอันดับปัจจุบันช่องทางเดียว
3เอ
กระแสไฟขาออกทั้งหมด
5.2A
เกณฑ์การป้องกันกระแสเกิน
5.3A
ช่องสัญญาณออก
2/4/6/8 ช่อง
ระดับการมอดูเลต
ระดับ 0-255
วิธีการทริกเกอร์ภายนอก
เป็นบวกหรือลบโดยสิ้นเชิง
ความล่าช้าของทริกเกอร์ภายนอก
<40us
แรงดันทริกเกอร์ภายนอก 5-24V
วิธีการควบคุมระยะไกล การสื่อสารแบบอนุกรม RS232
สภาพแวดล้อมการทำงาน อุณหภูมิ: 0-40°C ความชื้น: 20~85%RH (ไม่มีละออง)