ZX-DC24200D-8T
5 0 ግምገማዎች
  • ZX-DC24200D-8T
  • ሎሞሴን
  • AC100-240V 50/60Hz
  • 16 ~ 24 ቪ
ሁኔታ፡-
ብዛት፡
ባህሪያት
  • ተቆጣጣሪው ከፍተኛ ብሩህነት ማስተካከያ ትክክለኛነት, የተረጋጋ ውፅዓት እና ፈጣን ምላሽ ፍጥነት ባህሪያት ያለው ዲጂታል የማደብዘዝ ዘዴ, ውጤታማ ምስል ስብስብ እና ማወቂያ መረጋጋት ያለውን ወጥነት ማሻሻል ይችላሉ. የ 200W ከፍተኛ-ኃይል ውፅዓት ንድፍ ከፍተኛ ብሩህነት, ትልቅ-አካባቢ ብርሃን እና ውስብስብ የኢንዱስትሪ እይታ ትዕይንቶች አተገባበር ሊያሟላ ይችላል. በተጨማሪም ተከታታይ የግንኙነት ቁጥጥርን ይደግፋል, እና እንደ የኃይል-ማስታወሻ ማህደረ ትውስታ, ከመጠን በላይ መጫን እና ከፍተኛ ፍጥነት መቀስቀሻ የመሳሰሉ ተግባራት አሉት.
አጠቃላይ ልኬቶች
ZX-DC2465D-2T
ሞዴል ሞዴል ZX-DC24200D-8T
ስም የብርሃን ምንጭ መቆጣጠሪያ
አካላዊ መግለጫዎች የግቤት ቮልቴጅ
AC100-240V 50/60Hz
የውጤት ቮልቴጅ 16 ~ 24 ቪ
ነጠላ ሰርጥ የአሁኑ ደረጃ የተሰጠው
3A
የውጤት አጠቃላይ ወቅታዊ
8A
ከመጠን በላይ የመከላከያ ገደብ
8.3 ኤ
የውጤት ቻናል
የመቀየሪያ ደረጃ
የውጭ ቀስቅሴ ዘዴ
ሙሉ በሙሉ አዎንታዊ ወይም አሉታዊ
የውጭ ቀስቅሴ መዘግየት
<40us
ውጫዊ ቀስቃሽ ቮልቴጅ 5-24 ቪ
የርቀት መቆጣጠሪያ ዘዴ RS232 ተከታታይ ግንኙነት
የአሠራር አካባቢ የሙቀት መጠን፡0-40°C እርጥበት፡ 20~85%RH(ያለአተሚ)