ZX-DC24200D-8T
5 0 maoni
  • ZX-DC24200D-8T
  • Lomosen
  • AC100-240V 50/60Hz
  • 16 ~ 24V
jimbo:
wingi:
Vipengele
  • ZX-DC24200D-8T ni kidhibiti cha chanzo cha mwanga cha dijiti cha 200W chenye nguvu ya juu cha njia nane zinazofaa kwa mifumo ya kuona ya mashine. Inaweza kufanya udhibiti thabiti na sahihi wa mwangaza wa vyanzo vya mwanga vya viwandani na kutoa mwangaza wa hali ya juu na mazingira thabiti ya taa kwa programu changamano za ukaguzi wa kuona. Bidhaa hii inaauni vidhibiti 8 vya matokeo huru na inaweza kubadilishwa kwa urahisi kwa vyanzo mbalimbali vya mwanga vinavyoonekana na mahitaji ya ukaguzi wa vituo vingi.
  • Kidhibiti hutumia mbinu ya dimming ya dijiti, ambayo ina sifa za usahihi wa juu wa kurekebisha mwangaza, pato thabiti na kasi ya majibu ya haraka, ambayo inaweza kuboresha kwa ufanisi uthabiti wa ukusanyaji wa picha na uthabiti wa utambuzi. Muundo wa pato la juu la 200W unaweza kukidhi matumizi ya mwangaza wa juu, mwanga wa eneo kubwa na matukio changamano ya maono ya viwanda. Pia inasaidia udhibiti wa mawasiliano ya mfululizo, na ina vitendaji kama vile kumbukumbu ya kuzima, ulinzi wa upakiaji na uanzishaji wa kasi ya juu.
Vipimo vya jumla
ZX-DC2465D-2T
mfano mfano ZX-DC24200D-8T
jina Kidhibiti cha chanzo cha mwanga
Vipimo vya kimwili voltage ya pembejeo
AC100-240V 50/60Hz
Voltage ya pato 16 ~ 24V
Kituo kimoja kilikadiriwa sasa
3A
Jumla ya pato la sasa
8A
Kiwango cha ulinzi wa sasa hivi
8.3A
Chaneli ya pato
2/4/6/8 chaneli
Kiwango cha moduli
Kiwango cha 0-255
Mbinu ya kichochezi cha nje
Chanya au hasi kabisa
Ucheleweshaji wa vichochezi vya nje
<40us
Voltage ya kichochezi cha nje 5-24V
Mbinu ya udhibiti wa mbali RS232 mawasiliano ya serial
mazingira ya uendeshaji Halijoto: 0-40°C Unyevu: 20~85%RH (bila atomizo)