ZX-6P-30M-D
5 0 review
  • ZX-6P-30M-D
  • Lomosen
  • 0.5/1/2/3/5/6/7/8/10/15/20/25/30
  • P7 6-Pin aviation head, babae
  • Buksan ang mga kable (6 na core)
estado:
dami:
Mga tampok
Ang ZX-6P-30M-D ay isang pang-industriya na grade 6Pin DC power supply connection cable para sa mga application ng machine vision system. Ang haba ng cable ay 30 metro. Ito ay angkop para sa malayuang supply ng kuryente at mga pangangailangan sa koneksyon ng signal sa pagitan ng mga pang-industriyang camera at kagamitan. Ang produkto ay gumagamit ng mataas na kalidad na pang-industriyang-grade na mga wire at matatag na disenyo ng interface ng DC, na may matatag at maaasahang pagganap ng koneksyon, na maaaring matugunan ang mga pangmatagalang pangangailangan sa operasyon sa mga kumplikadong kapaligirang pang-industriya.
Pangkalahatang sukat
Ipaliwanag ang kahulugan ng hindi pamantayang pang-industriya
modelo modelo ZX-6P-30M-D
pangalan 6-Pin P7 Standard I/O at Power Cable (DC Head)
Pisikal na mga pagtutukoy A-side na interface P7 6-Pin aviation head, babae
B-side na interface Buksan ang mga kable (6 na core)
diameter ng harness 5.0mm
haba 0.5/1/2/3/5/6/7/8/10/15/20/25/30
Istraktura ng kawad 26#*2P+26#*2C+AB
Cladding na materyal PVC
Kulay ng wire itim
Ang tibay ng connector ≥750 na ikot ng plug at unplug
Minimum na radius ng baluktot 60mm
Mga naaangkop na sitwasyon static
Mga pagtutukoy ng elektrikal Pinakamataas na boltahe sa pagtatrabaho 30 VDC