ZX-6P-30M-D
5 0 maoni
  • ZX-6P-30M-D
  • Lomosen
  • 0.5/1/2/3/5/6/7/8/10/15/20/25/30
  • P7 6-Pini kichwa cha anga, kike
  • Wiring wazi (cores 6)
jimbo:
wingi:
Vipengele
ZX-6P-30M-D ni kebo ya kiunganishi cha usambazaji wa umeme ya kiwango cha 6Pin DC ya kiwango cha viwandani kwa matumizi ya mfumo wa maono ya mashine. Urefu wa cable ni mita 30. Inafaa kwa usambazaji wa umeme wa umbali mrefu na mahitaji ya uunganisho wa ishara kati ya kamera za viwandani na vifaa. Bidhaa hiyo inachukua waya za kiwango cha juu cha hali ya juu na muundo thabiti wa kiolesura cha DC, chenye utendaji thabiti na wa kutegemewa wa muunganisho, ambao unaweza kukidhi mahitaji ya operesheni ya muda mrefu katika mazingira magumu ya viwanda.
Vipimo vya jumla
Eleza maana ya viwanda visivyo na viwango
mfano mfano ZX-6P-30M-D
jina 6-Pin P7 I/O ya Kawaida & Kebo ya Nguvu (Kichwa cha DC)
Vipimo vya kimwili Kiolesura cha upande wa A P7 6-Pini kichwa cha anga, kike
B-upande wa interface Wiring wazi (cores 6)
Kipenyo cha kuunganisha 5.0 mm
urefu 0.5/1/2/3/5/6/7/8/10/15/20/25/30
Muundo wa waya 26#*2P+26#*2C+AB
Nyenzo za kufunika PVC
Rangi ya waya nyeusi
Uimara wa kiunganishi ≥750 mizunguko ya plug na chomoa
Kiwango cha chini cha kipenyo cha kupinda 60 mm
Matukio yanayotumika tuli
Vipimo vya umeme Upeo wa voltage ya kufanya kazi 30 VDC