ZX-6P-30MS-D
5 0 đánh giá
  • ZX-6P-30MS-D
  • Lomosen
  • 1/2/3/5/6/7/8/10/15/20/25/30
  • Đầu hàng không P76-Pin, cái, lõi cao su màu đen, loại hàn
  • Dây hở (6 lõi)
tình trạng:
Số lượng:
Đặc trưng
kích thước tổng thể
Giải thích ý nghĩa của phi tiêu chuẩn công nghiệp
người mẫu người mẫu ZX-6P-30MS-D
tên Cáp nguồn & I/O linh hoạt cao 6 chân P7 (Đầu DC)
Thông số vật lý Giao diện bên A Đầu hàng không P7 6 chân, cái, lõi cao su màu đen, loại hàn
Giao diện bên B Dây hở (6 lõi)
Đường kính khai thác 5,5mm
chiều dài 1/2/3/5/6/7/8/10/15/20/25/30
Cấu trúc dây 2P*28AWG+2C*23AWG+AB
Vật liệu ốp PVC
Màu dây đen
Độ bền đầu nối ≥750 chu kỳ cắm và rút phích cắm
Bán kính uốn tối thiểu 66mm
Các tình huống áp dụng dây kéo
Thông số kỹ thuật điện Điện áp làm việc tối đa 30 VDC