ZX-6P-30MS-D
5 0 review
  • ZX-6P-30MS-D
  • Lomosen
  • 1/2/3/5/6/7/8/10/15/20/25/30
  • P76-Pin aviation head, babae, black rubber core, welding type
  • Buksan ang mga kable (6 na core)
estado:
dami:
Mga tampok
Pangkalahatang sukat
Ipaliwanag ang kahulugan ng hindi pamantayang pang-industriya
modelo modelo ZX-6P-30MS-D
pangalan 6-Pin P7 High Flexible I/O at Power Cable (DC Head)
B-side na interface Buksan ang mga kable (6 na core)
diameter ng harness 5.5mm
haba 1/2/3/5/6/7/8/10/15/20/25/30
Istraktura ng kawad 2P*28AWG+2C*23AWG+AB
Materyal na pang-cladding PVC
Kulay ng wire itim
Ang tibay ng connector ≥750 na mga ikot ng plug at unplug
Minimum na radius ng baluktot 66mm
Mga naaangkop na sitwasyon drag chain
Mga pagtutukoy ng elektrikal Pinakamataas na boltahe sa pagtatrabaho 30 VDC