ZX-6P-30MS-D
5 0 maoni
  • ZX-6P-30MS-D
  • Lomosen
  • 1/2/3/5/6/7/8/10/15/20/25/30
  • Kichwa cha anga cha P76-Pin, kike, msingi wa mpira mweusi, aina ya kulehemu
  • Wiring wazi (cores 6)
jimbo:
wingi:
Vipengele
Vipimo vya jumla
Eleza maana ya viwanda visivyo na viwango
mfano mfano ZX-6P-30MS-D
jina 6-Pin P7 I/O Inayobadilika Juu & Kebo ya Nishati (Kichwa cha DC)
B-upande wa interface Wiring wazi (cores 6)
Kipenyo cha kuunganisha 5.5 mm
urefu 1/2/3/5/6/7/8/10/15/20/25/30
Muundo wa waya 2P*28AWG+2C*23AWG+AB
Nyenzo za kufunika PVC
Rangi ya waya nyeusi
Uimara wa kiunganishi ≥750 mizunguko ya plug na chomoa
Kiwango cha chini cha kipenyo cha kupinda 66 mm
Matukio yanayotumika mnyororo wa kuvuta
Vipimo vya umeme Upeo wa voltage ya kufanya kazi 30 VDC