ZX-DC24200D-2T
5 0 மதிப்புரைகள்
  • ZX-DC24200D-2T
  • லோமோசென்
  • AC100-240V 50/60Hz
  • 16~24V
மாநில:
அளவு:
அம்சங்கள்
  • ZX-DC24200D-2T என்பது இயந்திர பார்வை அமைப்பு பயன்பாடுகளுக்கான 200W உயர்-சக்தி இரட்டை-சேனல் ஒளி மூலக் கட்டுப்படுத்தியாகும். இது தொழில்துறை ஒளி மூலங்களுக்கான நிலையான மற்றும் திறமையான மின்சாரம் மற்றும் பிரகாசக் கட்டுப்பாட்டை வழங்க முடியும், உயர்-பிரகாசம் காட்சி ஆய்வு காட்சிகளில் லைட்டிங் நிலைத்தன்மைக்கான பயன்பாட்டுத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்கிறது. தயாரிப்பு 2 சுயாதீன வெளியீடுகளை ஆதரிக்கிறது மற்றும் பல்வேறு வகையான காட்சி ஒளி மூலங்கள் மற்றும் இரட்டை-நிலைய கண்டறிதல் அமைப்புகளுக்கு நெகிழ்வாக மாற்றியமைக்கப்படலாம்.
ஒட்டுமொத்த பரிமாணங்கள்
ZX-DC2465D-2T
மாதிரி மாதிரி ZX-DC24200D-2T
பெயர் ஒளி மூலக் கட்டுப்படுத்தி
உடல் குறிப்புகள் உள்ளீடு மின்னழுத்தம்
AC100-240V 50/60Hz
வெளியீடு மின்னழுத்தம் 16~24V
ஒற்றை சேனல் மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம்
3A
வெளியீடு மொத்த மின்னோட்டம்
8A
அதிகப்படியான பாதுகாப்பு வரம்பு
8.3A
வெளியீட்டு சேனல்
2/4/6/8 சேனல்கள்
பண்பேற்றம் நிலை
நிலை 0-255
வெளிப்புற தூண்டுதல் முறை
முற்றிலும் நேர்மறை அல்லது எதிர்மறை
வெளிப்புற தூண்டுதல் தாமதம்
<40 அமெரிக்கன்கள்
வெளிப்புற தூண்டுதல் மின்னழுத்தம் 5-24V
ரிமோட் கண்ட்ரோல் முறை RS232 தொடர் தொடர்பு
இயக்க சூழல் வெப்பநிலை: 0-40°C ஈரப்பதம்: 20~85%RH (அணுவாக்கம் இல்லாமல்)