ZX-DC24200D-2T
5 0 maoni
  • ZX-DC24200D-2T
  • Lomosen
  • AC100-240V 50/60Hz
  • 16 ~ 24V
jimbo:
wingi:
Vipengele
  • ZX-DC24200D-2T ni kidhibiti cha chanzo cha mwanga cha njia mbili cha 200W chenye nguvu ya juu kwa matumizi ya mfumo wa maono ya mashine. Inaweza kutoa ugavi wa umeme na udhibiti wa mwangaza wa kudumu na mzuri kwa vyanzo vya mwanga vya viwandani, kukidhi mahitaji ya uthabiti wa mwangaza katika hali za ukaguzi wa mwangaza wa juu. Bidhaa hii inaauni matokeo 2 huru na inaweza kubadilishwa kwa urahisi kwa aina tofauti za vyanzo vya mwanga vinavyoonekana na mifumo ya kugundua vituo viwili.
Vipimo vya jumla
ZX-DC2465D-2T
mfano mfano ZX-DC24200D-2T
jina Kidhibiti cha chanzo cha mwanga
Vipimo vya kimwili voltage ya pembejeo
AC100-240V 50/60Hz
Voltage ya pato 16 ~ 24V
Kituo kimoja kilikadiriwa sasa
3A
Jumla ya pato la sasa
8A
Kiwango cha ulinzi wa sasa hivi
8.3A
Chaneli ya pato
2/4/6/8 chaneli
Kiwango cha moduli
Kiwango cha 0-255
Mbinu ya kichochezi cha nje
Chanya au hasi kabisa
Ucheleweshaji wa vichochezi vya nje
<40us
Voltage ya kichochezi cha nje 5-24V
Mbinu ya udhibiti wa mbali RS232 mawasiliano ya serial
mazingira ya uendeshaji Halijoto: 0-40°C Unyevu: 20~85%RH (bila atomizo)