ZX-DC24200D-2T
5 0 review
  • ZX-DC24200D-2T
  • Lomosen
  • AC100-240V 50/60Hz
  • 16~24V
estado:
dami:
Mga tampok
  • Ang ZX-DC24200D-2T ay isang 200W high-power dual-channel light source controller para sa mga application ng machine vision system. Maaari itong magbigay ng matatag at mahusay na supply ng kuryente at kontrol sa liwanag para sa mga pang-industriyang pinagmumulan ng liwanag, na nakakatugon sa mga kinakailangan sa aplikasyon para sa katatagan ng pag-iilaw sa mga senaryo ng visual na inspeksyon na may mataas na liwanag. Sinusuportahan ng produkto ang 2 independyenteng output at maaaring madaling iakma sa iba't ibang uri ng visual light source at dual-station detection system.
Pangkalahatang sukat
ZX-DC2465D-2T
modelo modelo ZX-DC24200D-2T
pangalan Light source controller
Pisikal na mga pagtutukoy input boltahe
AC100-240V 50/60Hz
Output boltahe 16~24V
Kasalukuyang na-rate ang solong channel
3A
Kabuuang kasalukuyang output
8A
Overcurrent na limitasyon ng proteksyon
8.3A
Output channel
2/4/6/8 na channel
Antas ng modulasyon
Antas 0-255
Panlabas na paraan ng pag-trigger
Ganap na positibo o negatibo
Panlabas na pagkaantala sa pag-trigger
<40 kami
Panlabas na trigger boltahe 5-24V
Pamamaraan ng remote control RS232 serial na komunikasyon
kapaligiran sa pagpapatakbo Temperatura: 0-40°C Humidity: 20~85%RH (nang walang atomization)