ZX-DC24200D-2T
5 0 ግምገማዎች
  • ZX-DC24200D-2T
  • ሎሞሴን
  • AC100-240V 50/60Hz
  • 16 ~ 24 ቪ
ሁኔታ፡-
ብዛት፡
ባህሪያት
  • ZX-DC24200D-2T የማሽን እይታ ስርዓት አፕሊኬሽኖች ባለ 200W ባለ ሁለት ቻናል የብርሃን ምንጭ መቆጣጠሪያ ነው። ለኢንዱስትሪ ብርሃን ምንጮች የተረጋጋ እና ቀልጣፋ የኃይል አቅርቦት እና የብሩህነት ቁጥጥርን በከፍተኛ ብሩህነት የእይታ ፍተሻ ሁኔታዎች ውስጥ ለብርሃን መረጋጋት የመተግበሪያ መስፈርቶችን ማሟላት ይችላል። ምርቱ 2 ገለልተኛ ውጤቶችን ይደግፋል እና ከተለያዩ የእይታ ብርሃን ምንጮች እና ባለሁለት ጣቢያ ማወቂያ ስርዓቶች ጋር በተለዋዋጭ ሊስማማ ይችላል።
አጠቃላይ ልኬቶች
ZX-DC2465D-2T
ሞዴል ሞዴል ZX-DC24200D-2T
ስም የብርሃን ምንጭ መቆጣጠሪያ
አካላዊ መግለጫዎች የግቤት ቮልቴጅ
AC100-240V 50/60Hz
የውጤት ቮልቴጅ 16 ~ 24 ቪ
ነጠላ ሰርጥ የአሁኑ ደረጃ የተሰጠው
3A
የውጤት አጠቃላይ ወቅታዊ
8A
ከመጠን በላይ የመከላከያ ገደብ
8.3 ኤ
የውጤት ቻናል
የመቀየሪያ ደረጃ
የውጭ ቀስቅሴ ዘዴ
ሙሉ በሙሉ አዎንታዊ ወይም አሉታዊ
የውጭ ቀስቅሴ መዘግየት
<40us
ውጫዊ ቀስቃሽ ቮልቴጅ 5-24 ቪ
የርቀት መቆጣጠሪያ ዘዴ RS232 ተከታታይ ግንኙነት
የአሠራር አካባቢ የሙቀት መጠን፡0-40°C እርጥበት፡ 20~85%RH(ያለአተሚ)