ZX-DC24200D-2T
5 0 đánh giá
  • ZX-DC24200D-2T
  • Lomosen
  • AC100-240V 50/60Hz
  • 16~24V
tình trạng:
Số lượng:
Đặc trưng
  • ZX-DC24200D-2T là bộ điều khiển nguồn sáng kênh đôi công suất cao 200W dành cho các ứng dụng hệ thống thị giác máy. Nó có thể cung cấp nguồn điện ổn định và hiệu quả cũng như kiểm soát độ sáng cho các nguồn sáng công nghiệp, đáp ứng các yêu cầu ứng dụng về độ ổn định ánh sáng trong các tình huống kiểm tra trực quan ở độ sáng cao. Sản phẩm hỗ trợ 2 đầu ra độc lập và có thể thích ứng linh hoạt với các loại nguồn sáng trực quan và hệ thống phát hiện trạm kép khác nhau.
kích thước tổng thể
ZX-DC2465D-2T
người mẫu người mẫu ZX-DC24200D-2T
tên Bộ điều khiển nguồn sáng
Thông số vật lý điện áp đầu vào
AC100-240V 50/60Hz
Điện áp đầu ra 16~24V
Dòng định mức đơn kênh
3A
Tổng dòng điện đầu ra
8A
Ngưỡng bảo vệ quá dòng
8,3A
kênh đầu ra
2/4/6/8 kênh
Mức điều chế
Cấp 0-255
Phương pháp kích hoạt bên ngoài
Hoàn toàn tích cực hoặc tiêu cực
Độ trễ kích hoạt bên ngoài
<40us
Điện áp kích hoạt bên ngoài 5-24V
Phương pháp điều khiển từ xa Giao tiếp nối tiếp RS232
môi trường hoạt động Nhiệt độ: 0-40°C Độ ẩm: 20~85%RH (không phun sương)